JooKJooY

ข่าว: วรัทยาดอทคอมขอสนับสนุนความเป็นไทย อนุรักษ์ภาษาไทย  ขอความกรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะค่ะ อย่าให้ภาษาไทยวิบัติไปกว่านี้อีกเลย จงภูมิใจในความเป็นไทยค่ะ
หน้าแรก ช่วยเหลือ Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
พิมพ์ JJตามด้วยข้อความ ส่งมาที่ 4554515 ครั้งละ 4บ.
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ jfc ทุกๆคนเลยนะคะ ที่ทำให้วาเลนไทน์ปีนี้ของจุ๋ยสนุกมากๆๆๆ  (อ่าน 18441 ครั้ง)
JooKJooY^_^
Super Linggy
Plz..Miss Linggy na ka>_
Level 27
Exp: 43%
HP: 0%

« เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 16:46:56 »

Ling37ลั้นลา ชอบจริงๆเลยค่ะ มองไปทางไหนก็มีแต่คนรู้จักใส่เสื้อชมพูเยอะแยะเลย

ทุกๆคนน่ารักมาๆเลยนะ มีกลุ่มสว ยืนหลบร้อนให้กำลังใจ ใครท้าแดดก็รอหน้าเวที

ส่งยิ้มให้น่ารักมากๆเลยนะคะ แต่ที่ภูิใจที่สุดคือยอดเงินบริจาคเวปเราเยอะมากๆ

อยากให้ผลบุญส่งถึงทุกคนเร็วเนอะ อยากเห็นทุกคนมีความสุขนะคะ แอบปลาบปลื้ม

เมื่อกลับบ้านมา ว่าอุ๊ยวันนี้มาเยอะจังมาให้กำลังใจ แม้ว่าเห็นร้อนจะเลี้ยงไอติมซะหน่อย

แต่พารกอนคนเยอะมาๆเลยนะคะ แอบตกใจ ไม่เคยมาตอนเทศกาลอย่างนี้

นึกว่าต้องสลายตัวซะแล้ว คุรแม่ต้อมก็บอกว่ากลับก็ได้นะคะ เรางี้จริงเหรอไม่ได้ๆ

ในที่สุดเราก็เห็นร้านนึงมีที่สังสรรค์ได้จริงๆตรงนั้นมีคนอยู่ก่อนนะคะ แต่เห็นเราคนเยอะ

เค้าหายไปเลย กิกิ ชอบใจจัง ตรงนั้นพวกเราเลยจองได้ถ่ายรูปกันอย่างเมามันส์

แหะๆ เห็นทุกคนเหนื่อยก็เลยอยากตอบแทนบ้างน่ะค่ะ วันนั้นกลับบ้ามาหลับปุ๋ยเลย

วันนี้จะมาบอกอีกเรื่องนึงนะคะ จะชวนเอาเงินนี้ไปทำบุณพร้อมกัน แต่ต้องขออนุญาตว่า

ขอเป็นวันที่จุ๋ยว่างนะคะ ส่วนวันไหนนั้นบอกอีกทีค่ะ ใครไปได้ก็มาช่วยๆกันนะคะ

ใครมีที่ไหนมาลองเสนอก็ได้น้า เค้าก็ยังไม่มีไอเดียหรอกค่ะ เพียงแต่ตั้งใจอยากไป

โอเค ตามนี้นนะคะ แล้วจะแวะมาอ่านนะคะ วันนี้บ๊ายบายก่อนละกันนะคะ รักค่ะ Ling44

สวัสดีค่ะ รัก JFC ทุกคนนะก๊าบบบบบบ
Punch :)
Super JFC

ยิ่งได้เจอยิ่งรัก >>มากกว่ารัก ^0^

Level 31
Exp: 78%

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 16:48:51 »

คิดถึงงงคะพี่จุ๋ย ถึงไม่ได้ไปแต่ก็ฝากพี่นัทซื้อให้แล้วว

ทำบุญ วันไหนก็ได้ที่พี่จุ๋ยสะดวก อิอิ คิดถึงมากมายยยคะ  Ling14

รักนะ ^^

ปลล. วันนี้พี่จุ๋ยพิมพ์ซะยาวเลย เมื่อยมั๊ยคะนั้น ^___^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2552, 00:27:01 โดย IPUNCHZ!~ » บันทึกการเข้า
Poppi3Z CM
ถึงสายน้ำจะเปลี่ยนใจปลา แต่กาลเวลาไม่มีทางเปลี่ยนใจฉันไปจากเธอได้
Super JFC

^_^น้องป๊อปรักพี่จุ๋ยนะคะ รักมากที่สุด ^_^

Level 23
Exp: 17%

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 16:49:36 »

ค่าพี่จุ๋ยขาพิมพ์ซะยาวเลยนะคะ

กิกิ

อืมจะไปได้ไหมน๊อเรา Ling21 Ling21

บอกเลยใจฉันแคบไม่มีที่เหลือให้ใคร เก็บกักใครไม่ไหว หัวใจมันกว้างแค่ "จุ๋ย "อยู่ได้คนเดียว

JFC ChiANgmaI ANd PiTSanuLoK
chu_chu
N'Chu....Love.....P'Jook....NaKa
Super JFC

Level 23
Exp: 89%

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 16:53:13 »

ขอบคุณพี่จุ๋ยเช่นกันค่ะ....เป็นวาเลนไทม์ที่สนุกมากๆๆๆ.....

แอบเก็บกำลังใจมาเพียบเลย....เก็บตุนไว้นานๆๆๆ.....

พี่จุ๋ยและ  JFC น่ารักอย่างนี้....เสมอเลย....ขอบคุณนะคะ...

มีความสุขกันถ้วนหน้านะคะ......รักกันอย่างนี้ตอลดไปนะคะ...

และขอให้บ้านแห่งความรักหลังนี้อบอุ่นอย่างนี้ตลอดไป.....

Ling07

JjOOaY
เพราะเธอคือทุกสิ่งอย่างในชีวิต...
Super JFC

จะรักพี่จุ๋ยตลอดไปนะคะ^^

Level 33
Exp: 25%

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 16:53:40 »

ต้องบอกว่าวันเสาร์ที่ผ่านมาช่างมีความสุขจริงๆ Ling44

ถึงแม้แดดจะร้อนขนาดไหนแต่ก็ไม่เคยท้อ

แต่หนูอยากบอกว่าเมื่อวันเสาร์

หนูลืมเอาของให้พี่จุ๋ยเลย

แถมเสื้อก็หมดด้วยแต่ไม่เป็นไร

เพราะสั่งทางเว็บเรียบร้อยแล้วคะ

ส่วนจะทำบุญวันไหนก็ตามสะดวกพี่จุ๋ยเลยคะ

คิดถึงพี่จุ๋ยที่สุดเลย Ling37

^nok^
ไม่ได้พบ..ได้คิดถึงทุกวันก็พอใจ.. ^_^
Super Mod
Level 33
Exp: 6%

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 16:57:18 »

เป็นวาเลนไทน์ที่เหน็ดเหนื่อย

แต่ก็มีความสุขมาก..เห็นจุ๋ยยิ้มกลางแดด
ก็เลยมีกำลังใจตากแดดเป็นเพื่อน..

ดีใจที่กลับมาไม่ป่วย..ไว้เจอกันใหม่นะ
หายคิดถึงไปได้เยอะเลยเชียว.. Ling14
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:01:55 โดย ^nok^ » บันทึกการเข้า

kenta
(ห ลิ ,, ว ๆ ) >> E r r o r ....
Super JFC

LoVe , , LovE ,, JookJooY

Level 18
Exp: 38%

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:00:32 »

ขอบคุณลิงด้วยเหมือนกันนะคะ

วันวาเลนไทน์ แสนสุข ฮิฮิ

นานๆจะได้เจอกันสักที..

ได้อยู่ดูทั้งวันเลย..

ดีใจๆ

oil -rarewan
น้องคนนี้น่ารัก และ.... จิงจายค๊า.....
Senior JFC

Level 16
Exp: 40%

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:02:54 »

ขอบอกว่าวันที่14แดดร้อนและสนุกมากเลยคะได้เจอพี่จุ๋ยก็หายเหนื่อยแล้วคะ 
                      คืดถึงพี่จุ๋ยที่สุดเลยคะจะรอวันทำบุญด้วยกันนะคะพี่จุ๋ย Ling07

พี่ต้อม
^I AM ATOM^
Senior JFC

รักนะ วรัทยา

Level 17
Exp: 38%

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:03:04 »

ดีใจคะ ที่จุ๋ยมีความสุข  Ling14 วันนั้นที่อยากให้กลับก่อนเพราะเป็นห่วง
เห็นยืนตากแดดนานมาก  ขนาดเราอยู่ในร่มยังร้อนมากๆ เลย  แต่ต้องขอชม  LIng03 ลิงกี้นะคะ
เพราะงานนี้ลิงกี้สู้ตาย เหนื่อยแค่ไหนจุ๋ยไม่หวั่นเพราะมี JFC นี่เอง
เพราะลิงกี้น่ารักแบบนี้  เราถึงไม่อยากหนีไปอยู่บ้านอื่น ไม่ว่าบ้านไหน
อยู่นี่แหละ  บ้านนี้  บ้านวรัทยา อยู่เพื่อวรัทยา 
เรื่องทำบุญตามสะดวกนะคะ จะรอนะคะ เพราะถ้าเสนอสงสัยต้องเป็นตามต่างจังหวัด
ซึ่งคงไม่สะดวกเท่าไหร่  เอาเป็นว่าจะรอนะคะ  ขอบคุณสำหรับความห่วงใยน้องแครอทนะคะ  Ling14
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:11:43 โดย พี่ต้อม » บันทึกการเข้า

ปลาทู
JUST PHOTOGRAPHER
Super JFC

|| GooDByE !! ||

Level 27
Exp: 30%

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:06:20 »

LIng03 สำหรับลิงกี้เต็มที่อยู่แล้ว!!! อนุโมทนาสาธุ ล่วงหน้าฮับป๋ม

Vachi*-*
Senior JFC

รัก เธอ และจะรัก ตลอดไป วรัทยา นิลคูหา

Level 16
Exp: 28%

« ตอบ #10 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:12:00 »

ถึงแม้จะไม่ได้ไปแต่ก้รับรู้ได้ถึงความสุข ที่พี่จุ๋ย และ JFC มีให้กัน
แต่ว่าวันไปทำบุญแล้วแต่พี่จุ๋ยสะดวกคะ
จะพยายามไปให้ได้นะคะ จะได้ทำบุญด้วยกันกับ พี่จุ๋ย และ JFC
คิดถึงพี่จุ๋ย และดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในบ้านที่อบอุ่นหลังนี้นะคะ

รักเธอ และจะเป็นกำลังใจให้เธอเสมอนะ วรัทยา  Ling14

Dear 2
Senior JFC

กรี๋ด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Level 14
Exp: 30%

« ตอบ #11 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:12:53 »

เย้ ๆ พี่ลิงเข้าเว็บแล้ว Ling07

แต่ไม่ได้ร่วมทำบุญอะคะมาไม่ทัน

เซ็งมากมาย

เอาไว้โอกาสหน้านะคะพี่ลิง Ling24
tarn
คิดถึงๆๆๆพี่ลิงจัง
Regular JFC

คิดถึงพี่เรืองรินครับผม

Level 12
Exp: 16%

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:12:58 »

พิมพ์เหนื่อยมั้ยพี่จุ๋ยยย

อยากว่าบกว่าเหนื่อยและร้อนมากมาย

กลับมาไม่สบาย แต่ก็สนุกได้ร๔้จักพี่ๆ jfc หลายคน

เป็นวาเลนไทน์ที่ดีเหมือนกันครับ

ส่วนเรื่องทำบุญ ยังไงก็ได้ครับตามใจพี่  เพราะจะสอบแล้ว

รอๆๆ  อย่าตงกับสอบก็แล้วกัน

รักพี่จุ๋ยและพี่ๆน้องๆชาว jfc ครับ
TaSakuya
ต่อให้นานแค่ไหนฉันคนนี้ก็จะรักเธอเพียงผู้เดียว
Senior JFC

อยากบอกว่า จะรักพี่จุ๋ยตลอดไปครับ รักนะ จุ๊บๆ

Level 16
Exp: 36%

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:13:36 »

วันไหนก็ได้ครับที่พี่จุ๋ยสะดวก 
ก็อยากทำบุญเหมือนกันอ่า เดือนหน้าจา 21  แล้ว 
ถ้าไปไม่ได้จริงๆก็ฝากทำด้วยนะครับ Ling01

จะคอยเป็นแรงใจยามท้อแท้
จะคอยเทคแคร์ยามหวั่นไหว
จะคอยดูแลและห่วงใย
จะไม่ให้ใครทำร้ายเธอ
Taew_แต๋ว
Photo Girl
Level 29
Exp: 100%

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 17:18:29 »

เป็นวันที่มีความสุขและเหนื่อยมากค่ะ Ling07

พวกเราก็สู้ตายอยู่แล้ววค่ะ ทำเพื่อพี่ลิงกี้แหละ

ขอบคุณมากพี่จุ๋ยมากๆ ที่เลี้ยงโดนัทจ้ะ แต่ก็อิ่มเลย แหะๆ

จะรอนะจ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์