JooKJooY

ข่าว: ดูวันที่ก่อนโพสตอบ กระทู้ไม่มีคนตอบเกิน1เดือน งดขุดขึ้นมาตอบ ขอบคุณครับ
หน้าแรก ช่วยเหลือ Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
พิมพ์ JJตามด้วยข้อความ ส่งมาที่ 4554515 ครั้งละ 4บ.
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ jfc ทุกๆคนเลยนะคะ ที่ทำให้วาเลนไทน์ปีนี้ของจุ๋ยสนุกมากๆๆๆ  (อ่าน 18450 ครั้ง)
KAEWBAA

Super JFC

LovE P'JooY 4ever.

Level 23
Exp: 82%
HP: 0%

« ตอบ #30 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 20:29:31 »

อิอิ

พี่จุ๋ยน่ารักจังเลยค่ะ

สวยแล้วยังใจบุญอีก คริคริ

แต่ว่าพี่จุ๋ยพิมพ์ตกเยอะนะค่ะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะอภัยให้

สงสัยจะเหนื่อยเลยเบลอๆๆนิดนึง  กิกิ

ทำบุญ....ทำบุญที่ไหนดี......

"บ้านพักคนชรา"  ดีป่ะค่ะ

ไปสร้างความสุขให้ให้กับคนแก่ดีกว่า วันหนึ่งที่เราแก่จะได้ไม่มีใครลืมเรา (คิดถึงอนาคตที่...อีกยาวไกล)

Ling40    Ling40 

รักพี่จุ๋ยตลอดไป
Super JFC

*-* รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะพี่ลิง *-*

Level 22
Exp: 62%
HP: 0.1%

« ตอบ #31 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 20:32:23 »

พี่จุ๋ยน่ารักจังเลย

รักๆๆๆๆพี่จุ๋ยสุดๆๆๆเลย

Ling40 Ling40

PJ Nan
เป็นสายน้ำที่หวังดี
Senior JFC

ร๊ากพี่จุ๋ย

Level 17
Exp: 75%

« ตอบ #32 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 20:51:39 »

คิดถึงพี่จุ๋ยมากๆเลยค่ะ
อิอิ อยากเป็นส่วนร่วมทำบุญมั๊งอะค่ะ
แต่ไม่เป็นไรค่ะ...แต่ขอให้พี่จุ๋ยสู้ๆๆนะค่ะ Ling24

>waen<
Super JFC

ตกหลุมรักเธอทุกวัน

Level 19
Exp: 17%

« ตอบ #33 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 21:37:11 »

เป็นวาเลนไทน์ที่สนุกมากเลยค่ะ เห็นจุ๋ยยิ้มสู้แดดตลอด
ก้อยอมจะยืนตากแดดทนร้อน เพื่อจุ๋ยได้เหมือนกันค่ะ

ดีใจที่ได้เจอกับจุ๋ยในวันพิเศษ หลังจากที่เราไม่ได้เจอกันมานานมากเลยค่ะ

เรื่องสถานที่ทำบุญไม่ถนัดเลยค่ะ เอาเป็นว่าขอไปด้วยละกันนะคะ

รอจะไปทำบุญร่วมกับจุ๋ยนะคะ

..พี่แหวน..

**@HaMM*@**
Senior JFC

Level 13
Exp: 2%

« ตอบ #34 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 21:43:45 »

พี่จุ๋ยน่ารักมากเลยค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนนะค่ะ

ที่เก็บรูปภาพมาฝากกัน

อยากไปมั้งจังเลย

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ทุกๆคนนะค่ะ

Earth'
I'm J F C
Super JFC

F E E L - L I N G *

Level 24
Exp: 24%

« ตอบ #35 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 21:49:47 »

สุขสันต์วันวาเลนไทน์ย้อนหลังครับถึงเอิร์ธจะไม่ได้ไป

แต่ก็รู้สึกถึงความอบอุ่นของบรรยากาศในวันนั้นครับ

ขอบคุณช่างภาพทุกๆคนครับ

L O V E * L I N G G Y
luk_na
Super JFC

รัก...และจะรักตลอดไป*

Level 19
Exp: 25%

« ตอบ #36 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 21:54:48 »

เป็นวาเลนไทน์ที่..เต้มไปด้วยความสุขใจจริงๆเล้ย

ถึงแม้ว่าจตุจักรจะมีอุณหภูมิร้อนระอุแค่ไหน..แต่ก็ได้น้ำใจจาก

พี่ๆJFCคอยซื้อน้ำซื้อไอติมมาให้ทานอยู่ตั้งแต่เช้า..

แล้วก็ถึงจะไม่ได้ไปที่สยามต่อแต่ก็..แค่ได้เห็นพี่ลิงในวันวาเลนไทน์ก็มีความสุขแล้วค่ะ

จากวันแรกแค่รักพี่ลิงจนวันนี้..รู้สึกรักทั้งพี่ลิงแล้วก็JFCมากๆเลยนะค่ะเนี้ย!!
P'JeaB
Endless love
Super JFC

JFC forever

Level 23
Exp: 59%

« ตอบ #37 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 22:50:58 »

Ling37ลั้นลา ชอบจริงๆเลยค่ะ มองไปทางไหนก็มีแต่คนรู้จักใส่เสื้อชมพูเยอะแยะเลย

ทุกๆคนน่ารักมาๆเลยนะ มีกลุ่มสว ยืนหลบร้อนให้กำลังใจ ใครท้าแดดก็รอหน้าเวที

ส่งยิ้มให้น่ารักมากๆเลยนะคะ แต่ที่ภูิใจที่สุดคือยอดเงินบริจาคเวปเราเยอะมากๆ

อยากให้ผลบุญส่งถึงทุกคนเร็วเนอะ อยากเห็นทุกคนมีความสุขนะคะ แอบปลาบปลื้ม

เมื่อกลับบ้านมา ว่าอุ๊ยวันนี้มาเยอะจังมาให้กำลังใจ แม้ว่าเห็นร้อนจะเลี้ยงไอติมซะหน่อย

แต่พารกอนคนเยอะมาๆเลยนะคะ แอบตกใจ ไม่เคยมาตอนเทศกาลอย่างนี้

นึกว่าต้องสลายตัวซะแล้ว คุรแม่ต้อมก็บอกว่ากลับก็ได้นะคะ เรางี้จริงเหรอไม่ได้ๆ

ในที่สุดเราก็เห็นร้านนึงมีที่สังสรรค์ได้จริงๆตรงนั้นมีคนอยู่ก่อนนะคะ แต่เห็นเราคนเยอะ

เค้าหายไปเลย กิกิ ชอบใจจัง ตรงนั้นพวกเราเลยจองได้ถ่ายรูปกันอย่างเมามันส์

แหะๆ เห็นทุกคนเหนื่อยก็เลยอยากตอบแทนบ้างน่ะค่ะ วันนั้นกลับบ้ามาหลับปุ๋ยเลย

วันนี้จะมาบอกอีกเรื่องนึงนะคะ จะชวนเอาเงินนี้ไปทำบุณพร้อมกัน แต่ต้องขออนุญาตว่า

ขอเป็นวันที่จุ๋ยว่างนะคะ ส่วนวันไหนนั้นบอกอีกทีค่ะ ใครไปได้ก็มาช่วยๆกันนะคะ

ใครมีที่ไหนมาลองเสนอก็ได้น้า เค้าก็ยังไม่มีไอเดียหรอกค่ะ เพียงแต่ตั้งใจอยากไป

โอเค ตามนี้นนะคะ แล้วจะแวะมาอ่านนะคะ วันนี้บ๊ายบายก่อนละกันนะคะ รักค่ะ Ling44

ก็ดีใจนะคะที่ได้เจอน้องสาววันวาเลนไทน์มีความสุขค่ะ
น้องสาวก็น่ารักเทคแคร์ทุกคนเป็นอย่างดี
ไปที่ไหนก็ได้นะจุ๋ย ที่ไปสะดวกในการทำบุญ และมีเวลาให้กันพอสมควรค่ะ
ได้หนุกหนานทั่วถึงกันค่ะ อิอิ แต่ไงน้องสาวบอกล่วงหน้าหน่อยก็ดีนะ
จะได้ทำเรื่องลางานไว้ล่วงหน้าอ่ะจ้ะ

อ่อ สนใจไปทำบุญที่บ้านเด็กอ่อนรังสิตไหมคะ
พี่เคยไปทำกับเพื่อน aday magazine ค่ะ

Ling07
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 22:55:18 โดย ^Je@B^พี่เจี๊ยบ » บันทึกการเข้า

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆ
JooBJanG :)
KoN UdoN MiSS JooKJooY
Super JFC

The Gang Of EaTinG

Level 26
Exp: 45%

« ตอบ #38 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 22:53:27 »

อุดรก็มีมูลนิธิหลากหลายรูปแบบนะคะ มีบุฟเฟ่ต์ขนมจีบ+ซาลาเปาตลอดงานด้วย อิอิ(หลอกล่อสุดฤทธิ์)

NXp
Regular JFC

Level 9
Exp: 90%

« ตอบ #39 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 22:55:52 »

ไปไม่ทันชมภาพบรรยากาศแล้วยังรู้สึกได้ถึงความสุขเลยครับ
มันช่างอบอวนไปด้วยความรักจริงๆ ส่วนกิจกรรมสร้างกุศลดีๆ
ยินดีร่วมแรงร่วมใจเจ้าหญิงมนต์รักมหัศจรรย์ จัดสรรเวลาลงตัวและสถานที่ไหน
ก็แวะมากระซิบบอกที่หัวใจดวงน้อยๆทุกดวง ของเจเอฟซีด้วยครับ
ราตรีสวัสดิ์ครับ
ปล.กลางวันแดดเริ่มร้อนพิธีกรกลางแจ้ง ระวังจะไม่สบายนะยิ่งทานอาหารน้อยๆ เดี๋ยวเป็นลมไปหัวใจเจเอฟซีพลอยไหม้เกรียมไปด้วย
^ MoOK _ love _ p' JooY ^
lov e P' JooK JooY
Senior JFC

จะรักพี่จุ๋ยตลอดไป

Level 17
Exp: 58%

« ตอบ #40 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 22:56:32 »

พี่จุ๋ยหายไปนาน

งานคงยุ่งน่าดูเลยนะค่ะ เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็บบบ

ไปหาพี่จุ๋ยไม่ได้เลย  มีเรียนอะค่ะ Ling40

คิดถึงพี่จุ๋ยมากๆเลยนะ

ส่วนที่จะไปทำบุญ ถ้าวันนั้นว่างก็จะไปนะค่ะ    Ling14 Ling14

เนตรจะต้องคมดุจดาบ ปากแย้มเฉกธนูน้าว
สุระเสียงราวหอกศาสตรา อ้อมพาหาดุจข้อง้าว
โลมเล้าดุจพิษธนูเพลิง ล่อให้เหิมมึนมั่วเฉกเมรัย
สตรีจักมิใช้สองหัตถา หากทั้งกายาคือศาสตราภัย

n_nat
ขอบคุณทุกสิ่งที่ทำให้แนทได้มาเจอ มารักพี่จุ๋ย พี่สาวที่แสนดีคนนี้ค่ะ
Super JFC

พี่ลิงจ้ารักษาสุขภาพด้วยนะคะ

Level 19
Exp: 42%

« ตอบ #41 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 23:15:26 »

วาเลนไทน์ปีนี้ ถือว่ามีความสุขมากปีหนึ่งเลยค่ะ  ได้เจอJFCที่มากันอย่างเยอะมากๆๆๆๆเลย

ได้เจอพี่ลิงที่แสนน่ารักของพวกเราอีกต่างหาก  อยากบอกพี่ลิงว่า ถึงแม้ว่าอาศจะร้อนชักแค่ไหน

ขอเพียงแค่มีพี่ลิงอยู่เนี่ย แนทสู้ๆๆแดดเต็มที่จ้า  (ดูจิ ตัวเค้ายังดำเไม่หายลยน้า ทำไงดีหว่า พี่ลิงบอกเคล็ดลับหน่อยสิ)

วันนั้นเห็นพี่ลิงตากแดดตั้งนาน ก็กลัวอยู่ว่าไม่สบายเหมือนกันน้า

(ปีนี้รู้สึกว่าอากาศจะร้อนมากกว่าทุกปีเลย) ส่วนแนทกลับมาบ้านหลับเป็นตายเลย  อิอิ

อ้อพี่ลิงจ้าา  อยากบอกว่าเสื้อสวยมากๆเลยน้า แนทชอบสีเสื้อจังเลย เพื่อนๆเห็นก็ชมกันนะ ปลื้มจัง  Ling14

ขอบคุณพี่ลิง ที่เลี้ยงโดนัทนะคะ  อุตส่าห์เลือกสีดำให้แนทชะด้วย เค้ารู้น้าอยากให้เค้าผิวสีเดียวกันกะพี่ใช้มะ

ขอบคุณพี่ลิงที่อวยพรให้แนทสอบได้นะคะ  แนทจะเก็บเอาไว้เป็นกำลังใจเวลาที่แนทจะสอบน้า 
jippy
พี่จุ๋ยน่ารัก พี่จุ๋ยสวยที่สุด jookjooy girl on top มอบให้เลยตำแหน่งนี้
Senior JFC

Level 15
Exp: 85%

« ตอบ #42 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 23:45:47 »

พี่จุ๋ยไม่ได้เข้าซะนาน พิมพ์ซะเยอะเลย
จิ๊บหายคิดถึงเลย ถึงแม้จิ๊บจะไม่ได้ไปก็ตาม

ขอบคุณสำหรับช่างภาพนะค่ะ

^๐^ Aey ^๐^
It's all about you
Super Mod
@ โอเลี้ยง @

Level 44
Exp: 100%

« ตอบ #43 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2552, 23:48:56 »

ขอบคุณ ลิงกี้ ที่ทำให้ วาเลนไทน์ ปีนี้สนุกสนาน 

ถึงแม้ว่าจะไปช้าจนงานจะเลิกก็ตาม ยังได้เห็น ลิงกี้ ไฮเปอร์ ได้ตลอดเวลา  Ling14

ส่วนสถานที่ทำบุญ ตามแต่สะดวกละกันเนอะ

balloon_chingcha
Regular JFC

Level 8
Exp: 50%

« ตอบ #44 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2552, 00:02:04 »

ทั้งสวย ทั้งใจบุญ   

แฟนๆ "ดารินจุ๋ย" เข้าไปคุยกัน ได้ที่นี่ค่ะ  http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5733653/A5733653.html
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์