JooKJooY

ข่าว: ดูวันที่ก่อนโพสตอบ กระทู้ไม่มีคนตอบเกิน1เดือน งดขุดขึ้นมาตอบ ขอบคุณครับ
หน้าแรก ช่วยเหลือ Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
พิมพ์ JJตามด้วยข้อความ ส่งมาที่ 4554515 ครั้งละ 4บ.
หน้า: [1] 2 3 4 5   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีวันปีใหม่ก่อนใครดีกว่า อิอิ  (อ่าน 13947 ครั้ง)
JooKJooY^_^
Super Linggy
Plz..Miss Linggy na ka>_
Level 27
Exp: 43%
HP: 0%

« เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:34:27 »

อันสืบเนื่องว่าปีนี้ไม่ได้ อยู่ข้ามปีที่กรุงเทพอีกแล้ว เลยขิถือโอกาสนี้มารายงานตัวชิงอวยพรล่วงหน้าไปก่อนนะคะ

จุ๋ยก็ขอให้ทุกๆคนมีความสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรง เรียนก็ขอให้เกรดดี จะจบก็ขอให้เกรดหรู จบแล้วก็ขอให้ได้งานดีๆ

ทำงานแล้วก็ขอให้เงินเดือนขึ้นทุกๆคนนะคะ ฮ่าๆดีมั๊ยคะ แต่งงานแล้วก็ขอให้มีน้อง มึน้องแล้วก็ขอให้เป็นเด็กดี

เอาหละครบถ้วนทุกวัยแล้วนะคะ เอาเป็นว่าปีนี้จงเป็นปีแห่งความสุขของเจเอฟซีทุกคนเลยนะคะ ปีนี้หาเกมส์มาเล่นดีกว่า

ปีใหม่นี้ใครไปเที่ยวไหนถ่ายรูปมาโพสเล่นกันดีกว่าเนอะ ภาพไหนถูกใจจุ๋ยมีของขวัญปีใหม่ให้ค่ะ กติกา ต้องถ่ายเอง หรือมีรูปคัวเองอยู่ด้วย

อย่างใดอย่างนึง ต้องเป็นรูปที่ถ่ายช่วงปีใหม่นี้เท่านั้นนะคะ รูปบ่งบอกถึง อะไรก็ได้แต่จุ๋ยจะเลือกรูปที่ประทับใจ แล้วก็ทำให้จุ๋ยยิ้มตามได้

หมดเขต ๙ ม.ค. นี้เท่านั้น ใครที่จุ๋ยเลือกจะได้ของขวัญจากต่างแดนหนึ่งชิ้น มาร่วมสนุกกันเยอะนะคะ หาอะไรทำกันจะได้ไม่เหงาเนอะ

อิอิ รีบส่งกันเข้ามานะคะ  Ling23 สู้ๆนะค่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดด วี้ดดดดดดดดด บึ้ม

สวัสดีค่ะ รัก JFC ทุกคนนะก๊าบบบบบบ
JooBJanG :)
KoN UdoN MiSS JooKJooY
Super JFC

The Gang Of EaTinG

Level 26
Exp: 45%

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:35:21 »

Akemashite omedetou (ซ้อมไว้ๆ)

พี่ต้อม
^I AM ATOM^
Senior JFC

รักนะ วรัทยา

Level 17
Exp: 38%

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:39:44 »

ปี 2010 ที่จะถึงนี้ ขอให้จุ๋ยสุขภาพร่างกายแข็งแรง  Ling14
และมีพลังเต็มเปี่ยมในการก้าวไปข้างหน้าอย่างมั่นคง แข็งแรง ร่ำรวยๆ นะคะ Ling14
รักนะวรัทยา   

JjOOaY
เพราะเธอคือทุกสิ่งอย่างในชีวิต...
Super JFC

จะรักพี่จุ๋ยตลอดไปนะคะ^^

Level 33
Exp: 25%

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:41:12 »

อิอิ

เกมส์น่าสนใจ

ว่าแต่จะไปไหนดีล่ะ Ling21

ไงก็สวัสดีปีใหม่พี่จุ๋ยเช่นกันนะคะ Ling07

ขอให้มีงานเข้ามาเยอะๆ

ร่ำๆรวยๆๆๆเฮงๆๆ

มีสุขภาพแข็งแรง

น่ารักแบบนี้ตลอดไปนะคะ

รักพี่จุ๋ยนะจุ๊ฟ จุ๊ฟ Ling14

JooKJooY^_^
Level 27

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:42:01 »

ปี 2010 ที่จะถึงนี้ ขอให้จุ๋ยสุขภาพร่างกายแข็งแรง  Ling14
และมีพลังเต็มเปี่ยมในการก้าวไปข้างหน้าอย่างมั่นคง แข็งแรง ร่ำรวยๆ นะคะ Ling14
รักนะวรัทยา   

ขอบคุณค่ะแม่ต้อม เหมือนกันนะคะ ฝากบอกพีด้วยว่าหนูขาวกว่าน้องพีอีก ฮ่าๆๆๆ Ling14

สวัสดีค่ะ รัก JFC ทุกคนนะก๊าบบบบบบ
aumj
>>Love U P'JooY<<
Senior JFC

I love you so much P'JOOY^^

Level 16
Exp: 30%

« ตอบ #5 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:42:03 »

สวัสดีปีใหม่พี่จุ๋ย และก็ JFC ล่วงหน้าเช่นกันค่ะ

ขอให้มีความสุขกันทู้กกกคนเลยนะค่ะ

JooKJooY^_^
Level 27

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:42:57 »

Akemashite omedetou (ซ้อมไว้ๆ)
คือไรอ่ะคะคุณพี่ อิอิ เด็กน้อยงงนะตรับ

JooKJooY^_^
Level 27

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:45:43 »

Ling07สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้านะคะ คนนอนดึกทุกๆคน เอ...ลืมบอกไปเวลาเที่ยว ดื่ม กิน ระมัดระวังกันด้วยนะคะ

จะได้เทียวกันอย่างปลอดภัยกันทุกๆคนนะคะ รักทุกๆคนเสมอค่ะ Ling44

JooBJanG :)
KoN UdoN MiSS JooKJooY
Super JFC

The Gang Of EaTinG

Level 26
Exp: 45%

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:45:44 »

คือไรอ่ะคะคุณพี่ อิอิ เด็กน้อยงงนะตรับ

เค้าไปก๊อบมาจากในเว๊บอื่น...เค้าบอกว่าแปลว่า Happy new year ในภาษาญี่ปุ่นอ่ะ...ต้องรอผู้รู้มายืนยัน อิอิ

Ket_jfc
Super JFC

รักพี่จุ๋ยเพียงเธอและตลอดไป

Level 19
Exp: 83%

« ตอบ #9 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:46:02 »

อันสืบเนื่องว่าปีนี้ไม่ได้ อยู่ข้ามปีที่กรุงเทพอีกแล้ว เลยขิถือโอกาสนี้มารายงานตัวชิงอวยพรล่วงหน้าไปก่อนนะคะ

จุ๋ยก็ขอให้ทุกๆคนมีความสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรง เรียนก็ขอให้เกรดดี จะจบก็ขอให้เกรดหรู จบแล้วก็ขอให้ได้งานดีๆ

ทำงานแล้วก็ขอให้เงินเดือนขึ้นทุกๆคนนะคะ ฮ่าๆดีมั๊ยคะ แต่งงานแล้วก็ขอให้มีน้อง มึน้องแล้วก็ขอให้เป็นเด็กดี

เอาหละครบถ้วนทุกวัยแล้วนะคะ เอาเป็นว่าปีนี้จงเป็นปีแห่งความสุขของเจเอฟซีทุกคนเลยนะคะ ปีนี้หาเกมส์มาเล่นดีกว่า

ปีใหม่นี้ใครไปเที่ยวไหนถ่ายรูปมาโพสเล่นกันดีกว่าเนอะ ภาพไหนถูกใจจุ๋ยมีของขวัญปีใหม่ให้ค่ะ กติกา ต้องถ่ายเอง หรือมีรูปคัวเองอยู่ด้วย

อย่างใดอย่างนึง ต้องเป็นรูปที่ถ่ายช่วงปีใหม่นี้เท่านั้นนะคะ รูปบ่งบอกถึง อะไรก็ได้แต่จุ๋ยจะเลือกรูปที่ประทับใจ แล้วก็ทำให้จุ๋ยยิ้มตามได้

หมดเขต ๙ ม.ค. นี้เท่านั้น ใครที่จุ๋ยเลือกจะได้ของขวัญจากต่างแดนหนึ่งชิ้น มาร่วมสนุกกันเยอะนะคะ หาอะไรทำกันจะได้ไม่เหงาเนอะ

อิอิ รีบส่งกันเข้ามานะคะ  Ling23 สู้ๆนะค่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดด วี้ดดดดดดดดด บึ้ม

ขอให้พี่จุ๋ยมีความสุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรงเช่นกันค่ะ  มีงานตลอดทั้งปีและตลอดไป มีโชคลาภ ร่ำรวยยิ่งๆๆขึ้น เดินทางโดยสวัสดิภาพค่ะ

และเป็นพี่จุ๋ยที่สวยและน่ารักของชาวJFC ตลอดไปค่ะ 
Vivacious.jan
Warattayeon.
Photo Girl
♥ love you , Warattaya :)

Level 27
Exp: 53%

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:46:37 »

สวัสดีปีใหม่พี่ลิงเช่นกันค่ะ ขอให้พี่ลิงมีสุขภาพแข็งแรงและเป็นที่รักของทุกคนตลอดไปนะคะ

ของรางวัลนี่คือ ตั๋วคอนเสิร์ตโซนยอชิแดหรือเปล่า ฮ่าๆๆ

BEER♥™JFC™
เหนือสุดในสยาม
Senior JFC

ฮักษาสุขภาพโตยเน้อเจ้า ปี้จุ๋ยคนงาม

Level 15
Exp: 15%

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:51:48 »

ปีใหม่ใกล้มาถึงแล้วขอให้พี่จุ๋ยและครอบครัวมีความสุข

ความสมหวังในสิ่งที่ปราถนาทุกๆๆๆอย่างในชีวิตตลอดไป

ยิ่งกว่าสิ่งอื่นใดขอให้มีสุขภาพที่แข็งแรงนะคะ

พระเจ้าอวยพรคะ

KooKKui
พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
Senior JFC

รักนะค่ะ ^_____^

Level 16
Exp: 36%

« ตอบ #12 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:55:04 »

Ling14สวัสดีปีใหม่เช่นกันน่ะค่ะพี่จุ๋ย ขอให้พี่จุ๋ยร่ำรวยเงินทอง เงินทองใหลมาเทมา มีงานเข้าเยอะๆๆ (กลัวพี่จุ๋ยเหนื่อยจัง)
 สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุขตลอดปีค่ะ อิอิ เกมน่าสนใจดีค่ะ แต่ยังไม่ได้ที่ไปเลยค่ะ Ling21รักพี่จุ๋ยมากๆๆเลยค่ะ

NXp
Regular JFC

Level 9
Exp: 90%

« ตอบ #13 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:55:34 »

สวัสดียามดึกอากาศยามหนาวใกล้เวลาส่งท้ายปีเช่นกัน เที่ยวปีใหม่ให้สนุกนะและปลอดภัย
ที่ชุมชนระแวดระวังกันหน่อยนะ อยู่สนุกแถวบ้านเท่าที่มี เรื่อยปื่อย
อาจซ้อมโยนโบว์สักหน่อยที่เคาน์ดาวยังไม่เสร็จ คนแรกที่ฉันคิดถึง หลังจากตื่นนอน
คนที่ฉันคิดถึง แม้แต่ในวันงานยุ่ง คนที่ฉันรัก
Downiez^^
Super Mod
-->..เสือดาวเรียกลิงกี้.. <--

Level 30
Exp: 68%

« ตอบ #14 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2552, 23:56:38 »

สวัสดีปีใหม่ลิงกี้ !!

.. และเทอเองนั้นจะได้ยินอะไรในใจฉันมั้ย ..
หน้า: [1] 2 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์