JooKJooY

ข่าว: หากมีคำเตือนภาษาวิบัติในกระทู้คุณ กรุณาแก้ไขด้วยนะครับ
หน้าแรก ช่วยเหลือ Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
พิมพ์ JJตามด้วยข้อความ ส่งมาที่ 4554515 ครั้งละ 4บ.
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีวันปีใหม่ก่อนใครดีกว่า อิอิ  (อ่าน 13946 ครั้ง)
Bee >"<
รั๊กลิงเท่าฟ้า า ~
Super JFC

พี่สาวที่แสนดี ~

Level 21
Exp: 38%
HP: 0%

« ตอบ #45 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2552, 22:09:33 »

โย่ว ว ว,,

สวัสดีปีใหม่นะค่ะพี่จุ๋ย ย,,ขอให้มีความสุขมาก ก ๆ
งานเข้าเยอะ ะ ๆ รำ่รวย ย ๆ สวยวันสวยคืน น น น ~ ย้ะฮู้ 

รักพี่จุ๋ยนะค๊า า า า Ling20

^ MoOK _ love _ p' JooY ^
lov e P' JooK JooY
Senior JFC

จะรักพี่จุ๋ยตลอดไป

Level 17
Exp: 58%

« ตอบ #46 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2552, 22:55:45 »

happy new year ล่วงหน้าค่ะ พี่จุ๋ยและชาว JFC  ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า   คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะค่ะ   

ps. พี่จุ๋ยเที่ยวให้สนุกนะ เที่ยวเผื่อด้วย  ปีใหม่นี้ ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลยอะ  จะเอารูปที่ไหนประกวด   

เนตรจะต้องคมดุจดาบ ปากแย้มเฉกธนูน้าว
สุระเสียงราวหอกศาสตรา อ้อมพาหาดุจข้อง้าว
โลมเล้าดุจพิษธนูเพลิง ล่อให้เหิมมึนมั่วเฉกเมรัย
สตรีจักมิใช้สองหัตถา หากทั้งกายาคือศาสตราภัย

chom
ร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
Super JFC

Level 30
Exp: 57%

« ตอบ #47 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2552, 23:36:48 »

สวัสดีปีใหม่ครับบพี่จุ๋ยย  แล้วก็ชาวJFC ด้วยย

ขอให้พี่จุ๋ยมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง  

คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดังปรารถนาทุกประการ

พี่ลิงไปเที่ยวไหนเน้ออ   ปีใหม่ถ่ายรูปๆ เผื่อได้ของขวัญปีใหม่จากพี่ลิง  5555

+-+MOOKiE+-+
Senior JFC

彼女が大好きだ!かわいくてたまらない!!愛してるよ!

Level 16
Exp: 34%

« ตอบ #48 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 00:05:32 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่จุ๋ย อิอิ ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย คุ้มครองพี่จุ๋ย และครอบครัว เพื่อน ๆ พี่จุ๋ย แล้วคนที่พี่จุ๋ยรักทุก ๆ คนให้มีความสุข ตลอดปีใหม่นี้ และ ตลอดไปนะคะ ให้พี่จุ๋ยมีสุขภาพกาย และสุขภาพใจที่แข็งแรงค่ะ มีแฟนคลับ และคนที่รักพี่เพิ่มขึ้นมากมายเลยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ปล.จะส่งภาพเข้าประกวดนะคะ เอ แต่ว่าหนูจะได้รับรางวัลจากต่างแดนมั้ยน๊ะ คิคิ

ฉันดีใจที่มีเธอ....ฉันดีใจที่เจอเธอ     เธอคือกำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่านาทีไหน ๆ

ฉันดีใจที่มีเธอ แม้จะต้องพบอะไร     ฉันก็รู้และฉันอุ่นใจ  ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่ตรงนี้
Lingnoi@LL
แค่รู้ว่าลิงน้อย..รักพี่ลิงกี้..เท่านั้นพอ..^_^พี่จุ๋ยคือ 1 แรงใจ ที่สำคัญ ตลอดไป
Senior JFC

คนหน้าลิง ตัวจริงที่โลกรอ.^_^

Level 13
Exp: 76%

« ตอบ #49 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 00:20:43 »

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย ดวงวิญญาณคุณย่าโม และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วทั้งสากลโลก

จงประทาน พรประเสริฐ ณที่นี้
                                    ให้พี่จุ๋ย และFC มีสุขใจ
                                 คิดและหวัง ประสงค์ ในสิ่งใด
                                 ขอให้ได้ ดังจิต ถ้วนทุกคน

เด็กน้อยๆ ทารก ให้แข็งแรง
                                 เด็กแก้มแดง วัยใส อย่าดื้อซน
                                 เด็กวัยรุ่น ได้เกรดดี ทุกแห่งหน
                                 และทุกคน เป็นสุข เจริญเจริญ...สาธุ

ปีใหม่นี้ "ขอให้   คนไทย   รักกัน" ....เพราะถ้าเราไม่รักกัน แล้วใครจะรักเรา ^^

Ling07 Ling07รักนะคะ เจี๊ยกๆ Ling07

>>~~L!nGnOi~~<<
ลิงน้อย ^^
" พี่จุ๋ยคือพี่สาวที่แสนดี จะรักพี่สาวคนนี้ตลอดไป..จุ๊ฟๆ เจี๊ยกๆ^^"

KUUGA
Mini JFC

*
Level 1
Exp: 100%

« ตอบ #50 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 02:04:05 »

สวัสดีปีใหม่เหมือนกันครับพี่จุ๋ย ผมเด็กใหม่ครับ

ก็ขอให้พี่จุ๋ยเเละทุกๆคนใน JFC มีความสุขมากๆมายๆนะครับ
ใครไปเที่ยวก็ขอให้สนุก ใครอยู่บ้านเหมือนผมก็ขอให้อยู่บ้านอย่างสนุกครับ ยังไงหว่า
รักษาสุขภาพกันนะ

MiiZ^_^
i will always beside you,,WARATTAYA*
Super JFC

Level 19
Exp: 42%

« ตอบ #51 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 03:24:48 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะ พี่จุ๋ย :)

ขอให้พี่สาวมีความสุขมากๆนะคะ

รักพี่สาวที่สุดเลย จุ๊บๆ

Photobucket
☆ I love WARATTAYA ☆
εїз - Palmy - εїз
Regular JFC

miz u naka my sis ^ ^

Level 11
Exp: 89%

« ตอบ #52 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 09:52:52 »

ได้พรปีใหม่จากพี่จุ๋ยคนแรกเลยนะเนี่ย ^^ ขอบคุณนะคะ

ขอให้พี่จุ๋ยมีความสุขมากๆเช่นกันค่ะ ขอให้มีงานเยอะๆรวยๆยิ่งๆขึ้นไปนะคะ

ปล. ส่งรูปประกวดในกระทู้ไหนดีเอ่ย o_O?

... ก็มีแต่ใจให้ไป ไม่คิดอะไร แค่อยากให้เธอเข้าใจ และลองรักดู และฉันจะทำให้รู้ ว่ารักเธอมากเท่าไหร่ ...
SoMPan
>//< N.SoMPanT Love P.LinGGy VerY MucH >//<
Super JFC

อ้อนจังรักพี่ลิงกี้>//<

Level 20
Exp: 32%

« ตอบ #53 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 14:43:56 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่จุ๋ย ขอให้พี่จุ๋ยมีสุขภาพแข็งแรง  มีความสุขมาก ๆ และก็น่ารักอย่างนนี้ตลอดไปนะคะ

อยากรู้จัง ของรางวัลที่ว่านี้คืออะไรน้า า... แล้วพี่จุ๋ยจะส่งมายังไง Ling21

สวัสดีปีใหม่ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2552, 14:49:31 โดย ♥●•♪sompant●•♪♥ » บันทึกการเข้า

SOMPANT LOVE P.JOOKJOOY ... YESTERDAY TODAY AND ALWAYS... I LOVE YOU WARATTAYA 
SaiY
NinJhun
Super JFC

รักนะค๊า ll*-*ll

Level 28
Exp: 45%

« ตอบ #54 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 18:04:09 »

Ling37 สวัสดีปี 2553 จ้า อีกวันเดียว จะหมดปี 2552 แล้ว

ปีใหม่ก้อให้พี่จุ๋ยแอนด์เจเอฟซี มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เฮงๆๆ อิอิ

คิดถึงๆๆๆ พี่จุ๋ยยย ทุกปีใหม่ 
wankanee
LOVE YOU SO MUCH KA JOOKJOOY
Senior JFC

Level 17
Exp: 13%

« ตอบ #55 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 18:09:12 »

สวัสดีปีใหม่คะจุ๊กจุ๋ย   Ling37พรใดที่เลิศ  พรใดที่ประเสริฐ  จงเป็นของจุ๋ยตลอดไป Ling37 

Nalinee.7
รักพี่จุ๋ยมั่กมากคะ
Senior JFC

กิ้วๆ รักพี่จุ๋ยมากมาย และ ที่สุดในดวงใจเลย

Level 17
Exp: 25%

« ตอบ #56 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 19:13:14 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่จุ๋ย

ปีใหมนี้ขอให้พี่จุ๋ยมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตตลอดทั้งปีเลยนะคะ

ขอให้พี่จุ๋ยมีความสุขมากๆคะ

รักพี่จุ๋ย very มาก กกกกก 555 ++  Ling44

Why I love u. I don't know.
But I only know because of you.
You make me love you. ||JooKJooY|| (>_<)
Best-freedom
สวัสดี JFC ทุกคน และพี่จุ๋ย น่ะค่ะ
Senior JFC

เบสท์ มารายงานตัวแล้วค่า

Level 15
Exp: 45%

« ตอบ #57 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 20:09:15 »

Happy New Year คะพี่จุ๋ย แล้วก็พี่ๆน้องๆทุกคนด้วยนะคะ   อิอิ

nut_20720
wink a wink a wink ตลอด!!
Super JFC

You're Beautiful !!!

Level 22
Exp: 66%

« ตอบ #58 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 21:20:45 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะ พี่จุ๋ยและJFCทุกคน ขอให้มีความสุขตลอดปี ตลอดไปทุกคนนะคะ  Ling14

รักพี่จุ๋ยมากมาย และตลอดไป
เลอะ..อะไร ที่ทำให้พวกเรามารวมตัวกันที่ www.warattaya.com
?????????????????? ก็ เลอะ........YOU ไง 5555+ อ่าว งง งง งงกันใหญ่

miew34
รักพี่จุ๋ยมากมายค่า always love you ka sis ^_^
Super JFC

Level 18
Exp: 91%

« ตอบ #59 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2552, 21:46:53 »

สวัสดีปีใหม่ พี่จุ๋ยและJFCทุกคนนะคะ  Ling19

รักพี่จุ๋ยมากมาย พี่จุ๋ยน่ารักที่สุดเลยค่า ^_^
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์