JooKJooY

ข่าว: หากมีคำเตือนภาษาวิบัติในกระทู้คุณ กรุณาแก้ไขด้วยนะครับ
หน้าแรก ช่วยเหลือ Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
พิมพ์ JJตามด้วยข้อความ ส่งมาที่ 4554515 ครั้งละ 4บ.
หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่นะคะทุกคน  (อ่าน 14274 ครั้ง)
regret
Mini JFC

*
Level 1
Exp: 60%
HP: 0%

« ตอบ #45 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2548, 01:21:43 »

สวัสดีคร๊าบ พี่จุ๋ย ขอให้มีสุขภาพแขงแรง นะครับ และจะติดตามละคร ให้ได้เลย
conchoonji**too**
อะจึ๊ย!!!!!!!!!!รักจุ๋ย!!!!!!!!!!จังเลย
Regular JFC

พี่จุ๋ย น่ารัก พี่จุ๋ย น่ารัก ที่สู๊ดเล๊ยยยยยยยย

Level 10
Exp: 25%

« ตอบ #46 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2548, 17:19:37 »

คิดถุงพี่จุ๋ยจังเลยจร้า lip lip

รักเด้อ ฮู๊บ่?????

'''''''''''''''ต้นไม้อยู่ไม่ได้ ถ้าขาดน้ำ
''''''''''''''''''''''''นกอยู่ไม่ได้ ถ้าขาดฟ้า
''''''''''''''''''''''''''''''''มดอยู่ไม่ได้ ถ้าขาดน้ำตาล
'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''ฉันอยู่ไม่ได้ ถ้าขาดเธอ

FaNgก้ออยุม่ะได้เหมือนกัน ถ้าขาดพี่จJoOkJoOy
nml
Mini JFC

*
Level 1
Exp: 20%

« ตอบ #47 เมื่อ: 13 มกราคม 2549, 12:08:05 »

ขอให้พี่จุ๋ยมีความสุขมากๆนะคะ   รักเสมอค่ะ z k
jib'san
Regular JFC

Level 8
Exp: 42%

« ตอบ #48 เมื่อ: 13 มกราคม 2549, 14:53:27 »

uหวัดดีปีใหม่จ้า  ขอให้จุ๋ยมีความสุขมาก  มีสุขภาพแข็งแรง  ประสบความสำเร็จในชีวิต

ทั้งเรียนงาน  แล้วก็ทุกๆเรื่องนะจ๊ะ  จะเป็นกำลังใจให้ตลอดไป
PeacH^-^คับ
ได้แต่มองเธอข้งเดียวอยู่ในมุมนี้
Regular JFC

อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ

Level 8
Exp: 58%
HP: 0.1%

« ตอบ #49 เมื่อ: 13 มกราคม 2549, 23:15:10 »

ขอให้มีความสุขกายสบายใจ c c c c c c
สุขสันต์ สุขขี สโมสรกันทุกคนนะจ๊ะ l l l l l l

ann ann
นางฟ้าคนเดิมของฉัน
Regular JFC

หมูน้อยรักพี่ลิงน้อย

Level 10
Exp: 28%

« ตอบ #50 เมื่อ: 14 มกราคม 2549, 16:07:44 »

ขอบคุณค่ะพี่จุ๋ย แอนรออยู่เลยเมื่อไรพี่จุ๋ยจะเข้ามาน๊า ดีใจสุดๆเลยค่ะ  โห..เนี่ยเข้ามาตี2เลยหรอค่ะ  พี่จุ๋ยน่ารักๆมากๆ พี่จุ๋ยคงได้รับการ์ดปีใหม่แล้วนะคะ
แอนเป็นกำลังใจให้ค่ะ พี่จุ๋ยสู้ๆ แอนก็จะสู้ๆเหมือนกัน  lสวัสดีปีใหม่ค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ   มีความสุขมากๆนานๆค่ะ c

ไฟล์แนบ รูปย่อ (คลิกที่รูป เพื่อดูขนาดใหญ่):

จะไม่บอกรักซ้ำๆให้เธอต้องรำคาญ
ไม่มีคำหวานซึ้งๆคำพูดที่กินใจ
ถ้าหากเธอรู้ว่าฉันรักเธอมากแค่ไหน
คำพูดเหล่านั้นมันอาจจะน้อยไป ถ้าเทียบกับใจฉัน.....
aime_am
Senior JFC

ZuP!!My BiTcH!!

Level 16
Exp: 6%

« ตอบ #51 เมื่อ: 15 มกราคม 2549, 23:40:43 »

แฮปปี้ ปีโป้ ค่า

มีความสุขมากๆนะคะ

รักพี่จุ๋ย และ JFC มากๆๆๆๆคะ

หยุดไม่ได้แล้วทุกๆอย่าง ใจของฉันนั้นรักเธอ
ตั้งแต่เราได้พบหน้าสบสายตากันและกัน
ห้ามไม่ได้แล้วหัวใจ จะไม่ยอมปล่อยเธอให้ไปจากฉัน
แม้ต้องเจ็บสักเท่าไหร่ แม้จะต้องแลกกับสิ่งไหน...ฉันยอม

waen_noi
+*+ เพื่อนเรียนพิเศษ +*+
Junior JFC

**
~*เทอน่าร๊ากจนจัยไหวหวั่น*~

Level 7
Exp: 48%

« ตอบ #52 เมื่อ: 16 มกราคม 2549, 00:27:46 »

มะได้แวะมาโฉบบอร์ดพี่ลิงนานมั่กๆๆ
แบบว่า ยุ่งสุดตัว มัวเล่น m ทามอะรัยเรื่อยเปื่อย
พี่บอลบอกห่ายเข้ามาดูก้อมะได้เข้ามา
วันนี้กลับมาแร้ววว
คิคิ
หวาดดีปีใหม่นะคะพี่จุ๋ย
มีความสุขมากๆๆ
สวยวันสวยคืน
เงินทองไหลมาเทมา
ประสบความสำเร็จในทุกๆด้านนะคะ

+ + <<<------------คนๆหนึ่งได้เปลี่ยนแปลงทุกๆอย่างไป คนที่ทามห่ายยิ้มได้...ม่ายว่าเราจะเศร้าเพียงหนาย....เทอคนหนึ่งที่ทามห่ายร๊ากกฉานเปี่ยนปายย...ก้อไม่รุไม่เข้าจายย...อาจเปนเพราะ.....-------------->>>+ +
TOOLZA_ZA
พี่จุ๋ยของผมน่ารักเสมออิอิ
Regular JFC

She Is AnGeL

Level 11
Exp: 83%

« ตอบ #53 เมื่อ: 25 มกราคม 2549, 15:02:38 »

พี่จุ๋ยมีแฟนยังขอสมัครเป็นแฟนด้วยนะ สวัสดีปีใหม่เหมือนกันนะคับพี่ผมรักพี่ที่สุดเลย af af af af af af af af af af af w w w w w

*~( ^ - ^ )~* = ในเส้นทางแห่งรัก ผมขอรอเทออยู่ที่ปลายทาง   = ~*( - _ - )*~
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์