JooKJooY

ข่าว: วรัทยาดอทคอมขอสนับสนุนความเป็นไทย อนุรักษ์ภาษาไทย  ขอความกรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะค่ะ อย่าให้ภาษาไทยวิบัติไปกว่านี้อีกเลย จงภูมิใจในความเป็นไทยค่ะ
หน้าแรก ช่วยเหลือ Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
พิมพ์ JJตามด้วยข้อความ ส่งมาที่ 4554515 ครั้งละ 4บ.
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: 7ปีที่มีเรา ดีใจที่สุดเลยค่ะ  (อ่าน 20784 ครั้ง)
yok1
Senior JFC

รักไม่ต้องการเวลา

Level 17
Exp: 72%
HP: 0%

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2554, 12:58:39 »

ครบ7ปีแล้ว ขอให้บ้านหลังมีสมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ รักบ้านหลังนี้ที่สุด

ไม่ มี ใคร แทน ที่ เธอ ได้
 เพราะทั้ง หัวใจ มี พี่จุ๋ย คนเดียว
รักพี่จุ๋ยเสมอ
และจะรักตลอดไปค่ะ
downy>.<
รักคือการให้ทุกอย่างกับคนที่เรารัก...แม้จะไม่ได้ความรักนั้นกลับคืนมา....
Super JFC

Today Tomorrow and always

Level 19
Exp: 93%

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2554, 13:13:47 »

---ไม่ว่าจะนานเพียงใด แต่ใจของฉันจะไม่เปลี่ยนแปลง---

ดีใจ ภูมิใจ และไม่เคยเผิดหวังเลย ที่มีพี่สาวคนนี้เป็น idol

เข้ามาบ้านหลังนี้เจอแต่เรื่องยิ้มๆ เจอ JFC ทุกคนที่น่ารัก

ได้มี พี่ มีน้อง มีเพื่อนเพิ่มขึ้นอีกเยอะเลย > <

และได้รู้ว่ามิตรภาพในโลกไซเบอร์มีจริง :D

เราจะอยู่เคียงข้างกัน อย่างนี้ตลอดไป > <

JFC  JOOKJOOY

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2554, 13:16:17 โดย downy>.< » บันทึกการเข้า

images by free.in.th
phetJFC
รักพี่จุ๋ยเสมอนะคะ
Regular JFC

จะเป็นกำลังใจให้พี่จุ๋ยนะคะ

Level 9
Exp: 52%

« ตอบ #17 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2554, 13:14:49 »

ดีใจที่ได้มาอยู่บ้านหลังนี้ค่า เป็นบ้านที่อบอุ่นมากๆค่า รักบ้านหลังนี้

♥♥♥ PHET LOVE P.JOOKJOOY ... ALWAYS... I LOVE YOU WARATTAYA ♥♥♥
Super TongNgy
...LOVE YOU WARATTAYA...
Super JFC

P'JooKJooY Is โรฮันนา.

Level 26
Exp: 48%

« ตอบ #18 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2554, 17:45:41 »

รักพี่จุ๋ย และ JFC ทุกคนเช่นกันค่า :)

ทุกๆคนน่ารักมากเลยยย

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน รักนะ ฉึก ฉึก
OAYZALOVEJOOY
คนที่คอยเป็นกำลังใจให้ตลอดเวลาคือพี่จุ๋ยวรัทยาเธอคนเดียวเท่านั้น
Super JFC

เค้ารักพี่ไอโฟน

Level 18
Exp: 93%

« ตอบ #19 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2554, 20:39:38 »

ขอบคุณนะคะที่รักกันมาก7ปี อาจไม่มีเวลาให้กันบ้าง แต่ความรัก ความห่วงใย ยังมีให้กันอยู่ ขอบคุณบ้านหลังนี้ ขอบคุณความอบอุ่นเวลาเข้ามาทุกๆครั้งนะคะ ไม่ว่าจะผ่านไปกี่ปีทุกๆคนจะอยู่ในความทรงจำของจุ๋ยนะคะ บางคนเรียน ทำงานเราไม่ว่ากัน แต่ถ้ามีโอกาสใหญ่ๆมาเจอกัน อย่าลืมกันนะคะ อะไรที่จุ๋ยช่วยได้ก็ยินดีทำให้ทุกๆคนเช่นกัน รักที่สุดเสมอไม่ว่าจะผ่านไปกี่ปี

เค้ารักบ้านหลังนี้ที่สุดดดดดเลยค่ะ ขอบคุณเช่นกันน่ะค่ะ

ถึงแม้หนูจะเพิ่งเข้ามาอยู่ในบ้านแต่หนูก็รักพี่จุ๋ยมาก่อนหน้านี้แล้ว ตั้งแต่ พระสุพรรณกัลยา 

บ้านหลังนี้เปรียบเสมือนบ้านหลังที่สองของหนูเลยค่ะ เข้ามาแล้วต้องมีรอยยอ้มตลอด ถึงแม้จะมีเศร้า้างแต่

เราก็ ยังยิ้มสู้

ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน

'ツRㅌ-さ💋
*~ I LovE U ~*
Super JFC

Level 18
Exp: 48%

« ตอบ #20 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2554, 22:12:39 »

-รักที่สุดเสมอไม่ว่าจะผ่านไปกี่ปี-

เช่นกันค่ะพี่จุ๋ย ^ ^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2554, 22:14:21 โดย @Re-Sah(=^_^=)@ » บันทึกการเข้า

Ⓘ  Ⓙ o o Ⓚ Ⓙ o o Ⓨ

=★  그대 원하는 꿈들 모두 다 주고 싶어   I'll be your Tinkerbell in the sky...  ★=
AiJi
Senior JFC

Level 17
Exp: 42%

« ตอบ #21 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2554, 23:14:28 »

ถึงแม้ว่าหนูจะเข้ามาเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ได้ไม่นานเท่าไหร่

แต่หนูก็ดีใจที่ได้รักเจ้าบ้านอย่างพี่จุ๋ยและก็ดีใจที่ได้รู้จักสมาชิกที่นี่หลายๆคน

ทำให้ได้รับมิตรภาพดีๆมากมาย

มีความสุขทุกครั้งที่ได้เห็นรอยยิ้มของพี่

เมื่อพี่มีความทุกข์  หนูก็พลอยรู้สึกไปด้วย

เห็นหนูเฉยๆแบบนี้ก็เถอะ  บางครั้งในใจหนูรู้สึกอะไรมากมาย  แต่ไม่ได้แสดงออกไป

เพราะเป็นพวกรักนะ แต่ไม่พูดและไม่แสดงออกเท่าไหร่ ><

อ่าๆ จะพูดอะไรต่อดี

เอาเป็นว่าไม่ว่านานเท่าไหร่

สัญญาว่าจะรักและอยู่ด้วยกันแบบอบอุ่นอย่างนี้ตลอดไป

ไม่ลืมและไม่ทิ้งกันแน่นอน ^_____^

^nok^
ไม่ได้พบ..ได้คิดถึงทุกวันก็พอใจ.. ^_^
Super Mod
Level 33
Exp: 6%

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2554, 14:54:39 »

มิตรภาพดีๆ ที่มีให้กัน

อบอุ่น..สุขใจเสมอเมื่อนึกถึง

chu_chu
N'Chu....Love.....P'Jook....NaKa
Super JFC

Level 23
Exp: 89%

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2554, 22:48:28 »

เราจะรักกันอย่านี้ตลอดไป...อบอุ่นใจทุกครั้งที่คิดถึง...ยิ้มได้ทุกครั้งที่เข้ามาบ้านนี้ไมว่าจะเจอเรื่องทุกใจมาแค่ไหน

ขอให้เป็นบ้านที่อบอุ่นแบบนี้ตลอดไปนะคะ.....อาจจะไม่มีเวลาไปหาบ่อย ๆ แต่ความรักความคิดถึงมีให้เสมอนทุกๆวันน๊าลิงกี้

Lingnoi@LL
แค่รู้ว่าลิงน้อย..รักพี่ลิงกี้..เท่านั้นพอ..^_^พี่จุ๋ยคือ 1 แรงใจ ที่สำคัญ ตลอดไป
Senior JFC

คนหน้าลิง ตัวจริงที่โลกรอ.^_^

Level 13
Exp: 76%

« ตอบ #24 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2554, 23:35:14 »

ขอโทษนะคะ....ที่ไมค่อยมีเวลาไปหาพี่จุ๋ยเลย แต่รู้ดีว่าสิ่งที่ทำอยู่พี่จุ๋ยต้องภูมิใจและพอใจในตัวเราแน่ๆ

ขอบคุณ....นะคะที่ไม่ว่าจะขออะไรพี่สาวคนนี้ก็ยินดีทำให้ คอยช่วยเหลือทุกๆครั้ง^^รวมทั้งJFCด้วยนะคะ

ตอนนี้...รู้สึกว่ายัง &quot;ให้&quot; พี่จุ๋ย ได้ไม่เท่ากับที่ &quot;ได้&quot; จากพี่จุ๋ยเลย

ต่อไป....มีอะไรบอกกิ๊กเลยนะ ยินดีทำเพื่อพี่สาวคนนี้เสมอ 7ปี ไม่ต้องเกรงใจแล้วคะ

ปล. หนังสือการ์ตูนขอคืนด้วยนะคะ เค้าหวงนะ 55555(จริงๆอะอยากเจอคนมากกว่า)

>>~~L!nGnOi~~<<
ลิงน้อย ^^
" พี่จุ๋ยคือพี่สาวที่แสนดี จะรักพี่สาวคนนี้ตลอดไป..จุ๊ฟๆ เจี๊ยกๆ^^"

Earth'
I'm J F C
Super JFC

F E E L - L I N G *

Level 24
Exp: 24%

« ตอบ #25 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2554, 09:22:54 »

รักพี่ลิง มากขึ้นทุกๆวันครับ บ้านหลังนี้อบอุ่นมากๆเลยครับ สัญญาว่าจะอยู่ที่บ้านหลังนี้ อยู่ข้างๆพี่จุ๋ยตลอดไป  วู๊วหู๊วววว๕๕
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2554, 09:27:42 โดย Earth' » บันทึกการเข้า

L O V E * L I N G G Y
KooKKui
พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
Senior JFC

รักนะค่ะ ^_____^

Level 16
Exp: 36%

« ตอบ #26 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2554, 14:43:09 »

รักบ้านหลังนี้มากมายค่ะ...รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง

ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้กันนะค่ะ

foey
คืนที่ไร้แสงไฟ วันที่ใจมัวหม่น ขอเพียงใครสักคน ห่วงใยกัน
Regular JFC

Foey ruk JooY

Level 12
Exp: 16%

« ตอบ #27 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2554, 18:25:21 »

กี่วัน กี่เดือน กี่ปี จะรักคนนี้ ไม่มีเปลี่ยนแปลง

JFC รัก ลิง กลมเกลียว ตลอดไป>> JFC จงเจริญ จุ๊ก กรู้..จุ๊กกรู้

joyjooy ^@^
สายลมที่หวังดี
Super Mod
<<..~KEEJEW~..>>

Level 27
Exp: 2%

« ตอบ #28 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2554, 19:03:16 »

I Do Love U ka Sis

warattaya.com ความทรงจำที่ไม่มีวันลืมเลือน
Te_nG
Regular JFC

Level 11
Exp: 14%

« ตอบ #29 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2554, 17:37:29 »

ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านหลังนี้ค่ะ

รู้สึกดีและอบอุ่นทุกครั้งที่เข้ามา

ขอบคุณทุกคนๆ ทุกอย่างๆ ในบ้านหลังนี้นะคะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์